Từ Quảng Ninh đi Quảng Ninh: 20 chuyến trong ngày 29/09/2020.
Công ty TNHH Phúc Xuyên
220,000đ
Limousine Bus
03:30
Hạ Long
(2h50)
06:20
Bến xe Móng Cái
8 chổ trống
Công ty TNHH Phúc Xuyên
220,000đ
Limousine Bus
04:30
Bến xe Móng Cái
(2h50)
07:20
Hạ Long
9 chổ trống
Công ty TNHH Phúc Xuyên
60,000đ
Normal Bus
06:45
Đông Triều
(1h30)
08:15
Hạ Long
18 chổ trống
Quang Mười Limousine
70,000đ
Normal Bus
05:00
TP. Cẩm Phả
(1h20)
06:20
QUẢNG YÊN
15 chổ trống
Quang Mười Limousine
70,000đ
Normal Bus
08:00
QUẢNG YÊN
(1h20)
09:20
TP. Cẩm Phả
15 chổ trống
Công ty TNHH Phúc Xuyên
60,000đ
Normal Bus
07:45
Đông Triều
(1h30)
09:15
Hạ Long
17 chổ trống
Quang Mười Limousine
70,000đ
Normal Bus
08:30
QUẢNG YÊN
(1h20)
09:50
TP. Cẩm Phả
15 chổ trống
Quang Mười Limousine
70,000đ
Normal Bus
05:30
TP. Cẩm Phả
(1h20)
06:50
QUẢNG YÊN
15 chổ trống
Công ty TNHH Phúc Xuyên
60,000đ
Normal Bus
05:45
Hạ Long
(1h)
06:45
Đông Triều
18 chổ trống
Quang Mười Limousine
70,000đ
Normal Bus
06:00
TP. Cẩm Phả
(1h20)
07:20
QUẢNG YÊN
15 chổ trống
Quang Mười Limousine
70,000đ
Normal Bus
09:00
QUẢNG YÊN
(1h20)
10:20
TP. Cẩm Phả
15 chổ trống
Công ty TNHH Phúc Xuyên
90,000đ
Bed-Chair Bus
06:00
Bến xe Cái Rồng (Vân Đồn)
(2h30)
08:30
Đông Triều
35 chổ trống
Công ty TNHH Phúc Xuyên
60,000đ
Normal Bus
06:15
Hạ Long
(1h)
07:15
Đông Triều
18 chổ trống
Công ty TNHH Phúc Xuyên
60,000đ
Normal Bus
08:45
Đông Triều
(1h30)
10:15
Hạ Long
18 chổ trống
Quang Mười Limousine
70,000đ
Normal Bus
06:30
TP. Cẩm Phả
(1h20)
07:50
QUẢNG YÊN
15 chổ trống
Quang Mười Limousine
70,000đ
Normal Bus
09:30
QUẢNG YÊN
(1h20)
10:50
TP. Cẩm Phả
15 chổ trống
Công ty TNHH Phúc Xuyên
60,000đ
Normal Bus
06:45
Hạ Long
(1h)
07:45
Đông Triều
17 chổ trống
Quang Mười Limousine
70,000đ
Normal Bus
07:00
TP. Cẩm Phả
(1h20)
08:20
QUẢNG YÊN
15 chổ trống
Quang Mười Limousine
70,000đ
Normal Bus
10:00
QUẢNG YÊN
(1h20)
11:20
TP. Cẩm Phả
15 chổ trống
Công ty TNHH Phúc Xuyên
60,000đ
Normal Bus
09:30
Đông Triều
(1h30)
11:00
Hạ Long
18 chổ trống
Tuyến đường Quảng Ninh - Quảng Ninh
Tuyến đường Quảng Ninh - Quảng Ninh với sự tham gia vận hành của nhà xe: Công ty TNHH Phúc Xuyên, Quang Mười Limousine.
Thời gian xe chạy
Các chuyến xe ghế ngồi đi Quảng Ninh có khung giờ cố định như sau: 03:30, 04:30, 05:00, 05:30, 05:45, 06:00, 06:00, 06:15, 06:30, 06:45, 06:45, 07:00, 07:45, 08:00, 08:30, 08:45, 09:00, 09:30, 09:30, 10:00.
Xe đi Quảng Ninh sớm nhất ?
Chuyến xe ghế ngồi sớm nhất đi Quảng Ninh xuất phát vào lúc 03:30 là của hãng xe Công ty TNHH Phúc Xuyên. Nhà xe Công ty TNHH Phúc Xuyên sẽ bắt đầu xuất phát ở Bãi Cháy, tp Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh lúc 03:30 và dự kiến sẽ trả khách ở Bến xe Móng Cái sau (2h50) giờ.
Xe đi Quảng Ninh trễ nhất ?
Chuyến xe ghế ngồi sớm nhất đi Quảng Ninh xuất phát vào lúc 10:00 là của hãng xe Quang Mười Limousine. Nhà xe Quang Mười Limousine sẽ bắt đầu xuất phát ở QUẢNG YÊN lúc 10:00 và dự kiến sẽ trả khách ở Cẩm Phả sau (1h20) giờ.
Vé xe Quảng Ninh đi Quảng Ninh giá thấp nhất ?
Giá vé xe ghế ngồi đi Quảng Ninh thấp nhất là 60,000đ, tùy thuộc vào vị trí ngồi của bạn. Giá vé này là của hãng xe Công ty TNHH Phúc Xuyên.
Vé xe Quảng Ninh đi Quảng Ninh giá cao nhất ?
Giá vé xe ghế ngồi đi Quảng Ninh cao nhất là 220,000đ, tùy thuộc vào vị trí ngồi của bạn. Giá vé này là của hãng xe Công ty TNHH Phúc Xuyên.
Tải ứng dụng BusMap để đặt vé xe đường dài nhanh chóng