Mã số tuyến : 18
Tên tuyến : Bến Thành - Chợ Hiệp Thành
Lượt đi : Chợ Hiệp Thành - Đường HT13 - Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Đường Tô Ký - Đường Quang Trung - Đường Nguyễn Văn Nghi - Đường Lê Quang Định - Đường Nơ Trang Long - Đường Phan Đăng Lưu - Đường Đinh Tiên Hoàng - Đường Võ Thị Sáu - Đường Hai Bà Trưng - Đường Lê Duẩn - Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Đường Hàm Nghi - Đường Lê Lai - Bến xe buýt Sài Gòn.
Lượt về : Bến xe buýt Sài Gòn - Đường Phạm Ngũ Lão - Đường Yersin -Đường Trần Hưng Đạo - Đường Hàm Nghi - Đường Pasteur - Đường Lê Duẩn - Đường Đinh Tiên Hoàng - Đường Phan Đăng Lưu - Đường Nơ Trang Long - Đường Lê Quang Định - Đường Nguyễn Văn Nghi - Đường Nguyễn Oanh - Đường Quang Trung - Đường Tô Ký - Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Đường HT13 - Chợ Hiệp Thành.
Giá vé : 6